Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt Đầy đủ màu P8 Màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
P8 Độ sáng cao DC5V IP67 màn hình phim trong suốt LED cho tường rèm thủy tinh
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Cài đặt: | Glass Glass |
| Màu sáng: | RGB |
Màn hình LED dẻo P4 trong suốt cao, Màn hình LED trong suốt bằng kính
| Product Name: | Flexible LED Display Screen |
|---|---|
| White Balance Brightness: | 3000cd/m² |
| Screen Dimension: | 4mm |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Nội thất P6 ốp dính Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Thiết kế siêu mỏng P8 led phim trong suốt sereen Ứng dụng hiển thị quảng cáo trên tường bằng kính trong suốt Điều khiển thông minh Bảng hiệu kỹ thuật số tương tác
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Phong cách pixel: | P8 |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
P25 Màn hình trong suốt siêu mỏng DC12V IP68 288W cho các sự kiện sân vận động thể thao Lễ kỷ niệm lễ hội
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
Màn hình phim trong suốt LED cho cửa hàng bán lẻ và trung tâm mua sắm với chức năng hiển thị văn bản và hình ảnh hoạt hình video
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |

