Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình LED DIP chống nước dạng thanh P3.91, đèn LED ngoài trời, đèn LED trong suốt, màn hình LED dạng lưới
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Điện áp: | DC5V |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt đủ màu trong nhà P10 dành cho triển lãm cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P20 DC5V màu đầy đủ cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình lưới LED mô-đun minh bạch 50mm IP67 được đánh giá cho rèm cửa thủy tinh cấu trúc thép và quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 50mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình LED trong suốt dạng phim linh hoạt P6.25 với độ trong suốt 90% và chống nước IP67 cho trung tâm mua sắm hiện đại
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 4x4mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình hiển thị phim trong suốt LED HD P6 trong nhà DC5V cho thị trường mua sắm
| Tỷ lệ làm mới: | 3840Hz |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Thông lượng sáng: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED lưới ngoài trời chất lượng cao P125 30mm IP67 chống nước cấp thương mại cho mặt tiền tòa nhà
| LED trọn đời: | 30000H |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,92kg/㎡ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Tường Video |
Màn hình phim trong suốt 6mm Pixel LED linh hoạt với xếp hạng IP65 và luồng ánh sáng có thể tùy chỉnh để sử dụng bên trong kính
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Tốc độ làm mới: | ≥1920Hz |
Màn hình phim trong nội thất dẫn sáng DC5V LED màn hình hiển thị LED đầy màu
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P10 |
| Bảo hành: | 1 năm |

