Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED P5 5V cho cửa sổ kính Hiển thị sáng tạo
| Hiển thị chức năng: | Băng hình |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
Màn hình lưới LED chống nước P100 cho quảng cáo ngoài trời / trong nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED LED LED trong suốt trên tường, màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, tùy chỉnh, 5m x 3m, 1000x1500mm, 1500mm*250mm |
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình hiển thị đèn LED trong nhà kính quảng cáo trong nhà với màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình máy bay không người lái LED, màn hình LED ngoài trời, màn hình LED chống nước, màn hình chiếu sáng 3D
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt RGBW P20 cho Cửa hàng bán lẻ / Trung tâm thương mại
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
P4 Màn hình phim LED linh hoạt minh bạch cao tùy chỉnh cho cửa sổ kính cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED phim trong suốt quảng cáo ngoài trời treo
| Tên: | Màn hình phim LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Transparent LED Display Screen Pantallas Grille Window LED Video Wall for Indoor Advertising Shop Window LED Transparent
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình màn hình máy bay không người lái P30 LED Khách hàng Màn hình lưới mỏng mỏng mỏng IP68 Khán giả ngoài trời Triển lãm quảng cáo Các sự kiện thể thao Các chương trình đêm
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
| Kết nối: | Giao tiếp không dây (Wi-Fi/4G) |

