Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
P5 Lightweight Flexible LED Transparent Screen RGB for Shopping Mall Window Display Glass Wall
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Màn hình trong suốt LED P6 Màn hình trong suốt mỏng linh hoạt cho tủ kính và cửa sổ cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P6 LED màn hình trong suốt Màn hình kính sáng cao Tiết kiệm năng lượng LED Xem qua màn hình Cho trung tâm mua sắm Cửa sổ quảng cáo Tòa nhà Mặt tiền Mạng hiển thị Sử dụng trong nhà ngoài trời
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Phong cách pixel: | P6 |
Màn hình LED trong suốt trong nhà, đầy đủ màu sắc
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Ứng dụng: | Hiển thị LED sự kiện trực tiếp, ngoài trời, bề mặt tòa nhà ngoài trời, màn hình LED trong suốt, tron |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt tùy chỉnh siêu mỏng 3D P6.25 5V 5000CD Màn hình ba chiều thông minh Điều khiển thông minh Tường kính Hiển thị video
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
Màn hình LED trong suốt trong nhà 500*500mm P2.6 4000-4500cd Màn hình cửa sổ kính LED trung tâm thương mại Màn hình quảng cáo dạng lưới đầy màu sắc LED SMD đầy màu sắc
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
| Chip LED: | SMD3535 |
Màn hình trong suốt LED P3.91, màn hình LED lưới, màn hình băng LED đầy đủ màu sắc, màn hình quảng cáo điện tử trong nhà, cửa sổ kính
| Tiêu thụ năng lượng tối đa: | 800W/m² |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Độ sáng: | 5000CD/M² |
Lễ khai mạc World Cup Sử dụng màn hình phim LED trong suốt nhúng kính mềm 5 mm cho quảng cáo công khai thương mại
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình phim trong suốt LED đủ màu độ sáng cao P6 cho cửa sổ cửa hàng
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*960mm |
| Thông lượng phát sáng: | Có thể tùy chỉnh |

