Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình màn hình phim LED trong suốt đầy màu sắc P20 Màn hình màn hình LED trong suốt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P20 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình lưới LED chống nước DC12V IP67 cho quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 12,5mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình phim LED trong suốt 90%, Biển hiệu kỹ thuật số LED cho trung tâm thương mại
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen Cho màn hình bảng quảng cáo LED
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tính minh bạch: | 80% |
| Phong cách pixel: | P4 |
Màn hình phim LED mỏng thông minh linh hoạt có thể uốn cong cho màn hình tường quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
Màn hình lưới tản nhiệt LED có độ trong suốt cao P2.6 RGB Hiển thị quảng cáo thương mại trong nhà cho sự kiện World Cup
| BẢO TRÌ: | Dễ dàng làm sạch |
|---|---|
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
Màn hình lưới LED độ minh bạch cao P3.9 Pixel Pitch với bảo vệ IP65 cho màn hình thương mại trong nhà
| Cân nặng: | Máy bay không người lái nhẹ cho chuyến bay ổn định |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1*2m |
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
Màn hình lưới tản nhiệt LED RGB đầy đủ P2.6 trong nhà Hiển thị lưới trong suốt cao cho quảng cáo và trang trí
| Độ phân giải pixel: | 2,6mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
IP67 ngoài trời linh hoạt màn hình rèm LED nhà sản xuất P100 tùy chỉnh rèm LED lưới
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
P3.9 Pixel Pitch High Light Transmission IP65 Waterproof LED Grille Screen cho màn hình hiển thị trong nhà
| Độ phân giải pixel: | 3,9mm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC12V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |

