Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt 6mm 5V Cửa hàng bán lẻ Sân bay Bảng quảng cáo kỹ thuật số màn hình hiển thị LED trong suốt
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
Phim minh bạch màn hình linh hoạt màn hình dẫn P6 màn hình quảng cáo dính trên cửa sổ trung tâm mua sắm kính
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Home LED màn hình phim trong suốt P8 RGB Full Color DC5V
| Thiết bị LED: | 1314RGB |
|---|---|
| Thang độ xám: | 16 bit |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display 1 năm bảo hành cho cửa hàng cửa hàng quảng cáo sản phẩm
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
Màn hình phim LED trong suốt 6mm với màu RGB đầy đủ và kích thước tủ tùy chỉnh cho quảng cáo thương mại
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
P20 LED màn hình phim minh bạch 5V màn hình LED không dây Roll Up cho hoạt hình trung tâm mua sắm
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P20 |
Màn hình trong suốt đủ màu trong nhà P5 Màn hình phim trong suốt LED Tường video dính linh hoạt
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P20 Indoor LED Transparent Film Screen Full Color Transparency Panel cho màn hình cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình phim LED trong suốt P10 đủ màu Màn hình quảng cáo kính trong nhà
| Phương pháp cài đặt: | Chất kết dính |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt trong nhà P8 Chất liệu nhựa PC cho trung tâm mua sắm hiện đại với bảo hành 1 năm
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

