Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED độ nét cao IP65
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Cấu hình pixel: | SMD1921 |
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
P8 DC5V Full Color Ultra Thin Lightweight LED Film Screen Độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình đèn điểm LED P100 Chống nước DMX SPI LED Mesh Screen
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Mật độ pixel: | Tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
P3.91-P7.8 Màn hình lưới điện LED trong nhà cho trung tâm mua sắm Màn hình quảng cáo trên tường tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000cd |
| Kích thước tủ: | 1000mmx 1000mm x 33mm |
Màn hình LED lưới video P62.5 Pixel IP67 12V ngoài trời, màn hình LED dẻo
| Tên: | Tường video LED LED |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình phim trong suốt LED dán P10 LED trong suốt đầy đủ màu
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Minh bạch: | 85% |
Màn hình pha lê LED dẻo trong suốt dán trong nhà, Màn hình LED trong suốt cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Màn hình lưới trong suốt LED P3.9, lý tưởng cho quảng cáo cửa sổ văn phòng trung tâm thương mại
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
P8 5V Indoor LED Transparent Film Screen Slim Lightweight Adhesive FilmSmart Display Cho cửa sổ cửa hàng Quảng cáo Quảng cáo quán bar Trang trí khách sạn
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Nova/Colorlight |
| hạt đèn LED: | SMD2121 |

