Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Ứng dụng khác nhau Màn hình LED P15 cho Drone Màn hình hiển thị Tùy chỉnh Mỏng trong suốt Nhẹ Màn hình lưới IP68 Quảng cáo ngoài trời Triển lãm Sự kiện thể thao Chương trình đêm
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
| Kết nối: | Giao tiếp không dây (Wi-Fi/4G) |
Trang trí ngoài trời IP67 Màn hình LED quảng cáo trong suốt P143 Điểm linh hoạt ánh sáng vật liệu PC màn hình lưới LED
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG3003P12 (RGB) -P143 |
Full Color IP65 Transparent Grille Screens P2.6 Exhibition Hall Glass Outdoor Building Window Led Display Screen (Màn hình màn hình đèn LED cửa sổ tòa nhà ngoài trời)
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
P20 P15 Màn hình LED bay trong suốt với màn hình thảm ma thuật máy bay không người lái màn hình phim LED cho quảng cáo quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình lưới LED trong suốt IP65 P2.6-P6.3 cho trung tâm thương mại / phòng triển lãm
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1000mm × 500mm |
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
P3.9 Màn hình lưới tản LED trong nhà 500x500mm Màn hình Led trong suốt 2000cd cho các trung tâm mua sắm
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
P4 Màn hình phim trong nhà linh hoạt LED trong suốt với vật liệu nhựa PC, bảo vệ IP67 và kích thước tùy chỉnh cho màn hình hiện đại
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 4x4mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình lưới LED IP67 ngoài trời Độ trong suốt cao 31mm cho cảnh quan du lịch Cảnh đêm Lái xe kinh tế
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
| Sản phẩm: | Màn hình lưới Led p31 |
Màn hình lưới LED trong suốt cao IP40 5V SMD2020 Lưới cửa sổ bảo vệ cao
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED lưới RGB độ trong suốt cao 500cd Màn hình LED quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình hiển thị LED quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
| Xám: | 16 bit |

