Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Ràng quảng cáo P3.9 Màn hình lưới LED 500 * 1000mm Màn hình Led cửa sổ thông minh mềm linh hoạt
| Kích cỡ: | 500*1000mm |
|---|---|
| Lớp IP: | IP67 |
| Điện áp: | 5V |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời độ sáng cao, màn hình quảng cáo mặt tiền tòa nhà, tường video, rèm lưới LED linh hoạt
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P6 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P5 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình lưới LED ngoài trời chống nước IP67 Độ sáng cao P125 Cho màn hình quảng cáo mặt tiền
| Tên: | Màn hình lưới LED ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P3.9 1000 * 500mm Led Ice Display Led Mesh Video cửa hàng cửa sổ tường Quảng cáo lưới điện rèm kính màn hình trong suốt bên ngoài
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mạng sống: | 30000hours |
P50 Flexible LED Mesh Screen Drone Display Ultra Lightweight 0.8kg IP68 Trình chiếu ngoài trời Led Flying Screen Concert Stage Thương mại
| Chống chịu thời tiết: | Chống thấm nước và chống tia cực tím |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
Màn hình màn hình lưới LED chống nước IP67 Màn hình hiển thị mô-đun trong suốt cho quảng cáo tường và rèm kính
| Độ phân giải pixel: | 31mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình lưới LED 125mm trong suốt cao IP67 Chống mưa để thu hút khách du lịch Nhìn đêm Phát triển kinh tế
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
|---|---|
| Ứng dụng: | Quảng cáo ngoài trời, sự kiện sân khấu, mặt tiền tòa nhà |
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
Màn hình phim LED linh hoạt P3.91 với cấp bảo vệ IP45 Nguồn điện 12V và độ sáng 3000cd cho quảng cáo trên cửa kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |

