ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent screen ] การแข่งขัน 404 ผลิตภัณฑ์.
P3.91 จอกริลล์หน้าจอ LED กันน้ำ DIP หน้าจอ LED กลางแจ้ง ไฟ LED โปร่งใส หน้าจอกริลล์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอกระจังหน้า LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| การติดตั้ง: | การติดตั้งแบบยก/แนวตั้ง |
ฟิล์มใส LED P6 บางเฉียบหน้าจอพลังงานโปร่งใสฟิล์มจอแสดงผล LED สำหรับการโฆษณาเชิงพาณิชย์
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
P10 หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED แบบยืดหยุ่นกาวสีในร่มสำหรับนิทรรศการหน้าต่างร้านค้าปลีก
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
P20 DC5V Full Color Ultra-Thin LED Transparent Film Screen สําหรับใช้ในบ้าน
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
จอ LED แบบโปร่งใสแบบโมดูลาร์ 50 มม. มาตรฐาน IP67 สำหรับโครงสร้างเหล็ก กระจกม่าน และป้ายโฆษณากลางแจ้ง
| สนามพิกเซล: | 50มม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 30,000 ชั่วโมง |
| ฟังก์ชั่นการแสดงผล: | วีดีโอ |
หน้าจอ LED แบบฟิล์มใสแบบยืดหยุ่น P6.25 พร้อมความโปร่งใส 90% และการป้องกันระดับ IP67 สำหรับศูนย์การค้าสมัยใหม่
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 4x4mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25600จุด/ตารางเมตร |
P6 ภายใน DC5V การโฆษณา HD LED ใสภาพถ่ายจอสําหรับตลาดช้อปปิ้ง
| อัตราการรีเฟรช: | 3840Hz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน: | DC5V |
| ฟลักซ์เรืองแสง: | ปรับแต่งได้ |
จอ LED ตาข่ายกลางแจ้งคุณภาพสูง P125 30 มม. IP67 กันน้ำ เกรดเชิงพาณิชย์สำหรับอาคาร
| อายุการใช้งาน LED: | 30000H |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.92กก./ตรม |
| ข้อมูลจำเพาะ: | วอลล์วิดีโอ |
หน้าจอหนังโปร่ง 6 มิลลิเมตรแบบพิกเซล LED แบบยืดหยุ่นที่มีการจัดอันดับ IP65 และการปรับปรุงกระแสแสงสําหรับการใช้ด้านหน้ากระจกภายใน
| มิติหน้าจอ: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
| อัตราการรีเฟรช: | ≥1920Hz |
หน้าจอฟิล์มใส LED ในอาคาร DC5V หน้าจอแสดงผล LED Full Color LED
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เอ็กซ์เอช-พี10 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

