ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent screen ] การแข่งขัน 403 ผลิตภัณฑ์.
สกรีนหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น สีเต็ม P8 สีโปร่ง LED Display Film
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
หน้าจอฟิล์มใส LED P8 ความสว่างสูง DC5V IP67 สำหรับผนังม่านกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| การติดตั้ง: | กระจกติด |
| สีอ่อน: | RGB |
หน้าจอแสดงผล LED แบบยืดหยุ่น P4 โปร่งใสสูง หน้าจอ LED โปร่งใสสำหรับกระจก
| Product Name: | Flexible LED Display Screen |
|---|---|
| White Balance Brightness: | 3000cd/m² |
| Screen Dimension: | 4mm |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ภายใน P6 ผูกติดโปร่ง โฟกเซบัล LED Film กระจกกระจกกระจกกระจกโปร่ง LED Film Screen สําหรับกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสความสว่างสูง บางเฉียบ P4 DC5V หน้าจอแสดงโฆษณาแบบมีกาวในตัวสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
Ultra-thin Design P8 LED transparent film sereen กระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
|---|---|
| สไตล์พิกเซล: | P8 |
| พลัง: | 600W/m2 |
P25 Ultra Thin Transparent Screen DC12V IP68 288W สําหรับงานกีฬา สนามกีฬา งานฉลองวันหยุด งานพิธี
| วิธีการติดตั้ง: | ติดผนัง/ติดเพดาน/แขวน |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | ปรับแต่งได้ |
| ช่วงชีวิต: | 100000hours |
ฟิล์มแสดงผล LED P6 ภายในอาคาร SMD1314, หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED แบบมีกาว
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| ข้อมูลจำเพาะ: | ผนังวิดีโอ |
สกรีนหนังโปร่ง LED สําหรับร้านค้าปลีกและศูนย์การค้าที่มีฟังก์ชันการแสดงภาพและข้อความ
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |

