Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED cho cửa hàng bán lẻ và trung tâm mua sắm với chức năng hiển thị văn bản và hình ảnh hoạt hình video
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED kính cửa sổ sáng cao ngoài trời Màn hình rèm LED trong suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED bằng kính cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Full HD Màn hình Hologram minh bạch Ultra Thin Lightweight Soft Screen Nội thất quảng cáo Bàn trình diễn Sử dụng thương mại
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| độ sáng: | 4500 nits |
| Điện áp làm việc: | 5V |
P7.82 HD Kiểm soát thông minh màn hình holographic LED siêu mỏng 5000CD cho các phòng trưng bày thương mại Tòa nhà Thang máy thủy tinh phòng chơi trò chơi quảng cáo
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nội dung Video: | Đen nền |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 pixel |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |
P2.5 Quảng cáo cửa sổ độ minh bạch cao Ứng dụng hoạt hình màn hình LED hình ảnh toàn phần / Kiểm soát Wi-Fi Bộ phim minh bạch thông minh
| Màu phim: | Minh bạch |
|---|---|
| Tự dính: | Đúng |
| Cải tạo: | 60Hz |
P15 Ultra-Thin Textile LED Soft Screen Outdoor Hoisting Magic Carpet Display Drone bay màn hình minh bạch Digital Poster
| Kích thước màn hình: | 2*4m |
|---|---|
| Độ sáng: | 4500cd |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 ~ 60 |
Màn hình lưới LED ngoài trời chống nước IP67 Độ sáng cao P125 Cho màn hình quảng cáo mặt tiền
| Tên: | Màn hình lưới LED ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình trong suốt ba chiều Holographic P2.5 mỏng nhẹ, màn hình LED bay 3D
| KÍCH CỠ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| công nghệ: | Công nghệ hình ảnh ảo |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |

