Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 157 các sản phẩm.
P7.82 Màn hình màn hình LED trong suốt trên kính RGB linh hoạt trong suốt dính LED Poster Digital Agency Supplier
| Định dạng: | 4:3 |
|---|---|
| độ truyền phim: | Lên tới 95% |
| Độ sáng: | 4500cd |
Màn hình lưới điểm ảnh LED DMX SPI RGB đầy đủ màu có thể gập lại để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P2.5 Quảng cáo cửa sổ độ minh bạch cao Ứng dụng hoạt hình màn hình LED hình ảnh toàn phần / Kiểm soát Wi-Fi Bộ phim minh bạch thông minh
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 2,5x2,5mm |
|---|---|
| BẢO TRÌ: | Dễ dàng làm sạch |
| Loại hiển thị: | Dẫn đến |
Holographic 3D minh bạch P3.91 kỹ thuật số và biển báo linh hoạt tùy chỉnh kích thước Trung tâm mua sắm Glass quảng cáo hiển thị
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Độ sáng 2500cd Độ trong suốt 70% Màn hình lưới trong nhà 1000*1000mm cho thuê P3.9 Màn hình LED dạng lưới
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |
P6.25 Độ truyền sáng cao nhất có thể đạt 95%, không ảnh hưởng đến ánh sáng ban ngày, chỉ cần dán nhẹ màn hình màng, sau đó kết nối tín hiệu và nguồn điện.
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |

