Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 159 các sản phẩm.
Phim LED 3D Holographic Trong Suốt Linh Hoạt, Kính Hiển Thị LED, Keo Dán Siêu Mỏng, Màn Hình LED Cho Cửa Sổ Kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
Màn hình lưới LED chống nước P100 cho quảng cáo ngoài trời / trong nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED LED LED trong suốt trên tường, màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, tùy chỉnh, 5m x 3m, 1000x1500mm, 1500mm*250mm |
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
Lá cờ P25 linh hoạt ngoài trời Ultra Transparent Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet MeshMàn hình hiển thị LED bay
| Độ sáng: | Có thể điều chỉnh, lên tới 5000 nits |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Nguồn điện: | Pin lithium có thể sạc lại |
P15 Màn hình lưới LED linh hoạt IP68 Màn hình máy bay không người lái trong suốt dễ cài đặt cho sự kiện di động Cho thuê cấu trúc ánh sáng 3D sáng tạo và các dự án trực quan hấp dẫn
| Cài đặt: | Thiết kế kẹp dễ dàng |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
| Tuổi thọ: | 30000hours |
Màn hình lưới tản nhiệt trong suốt RGB 1000 * 1000mm P2.6 Phòng triển lãm Kính tòa nhà ngoài trời Màn hình hiển thị Led Cửa sổ
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.9 |
| Ống phát sáng LED: | SMD1921 |
Màn hình LED ba chiều P2.5 mang lại hình ảnh 3D trong suốt và nổi cho các triển lãm quảng cáo bán lẻ và sự kiện của công ty
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình máy bay không người lái Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình LED
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình máy bay không người lái |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 60oC |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt tùy chỉnh siêu mỏng 3D P6.25 5V 5000CD Màn hình ba chiều thông minh Điều khiển thông minh Tường kính Hiển thị video
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
Màn hình màn hình phim trong suốt màu đầy đủ LED Màn hình hiển thị linh hoạt cho cửa hàng bán lẻ trong nhà Sân bay Tàu ngầm Trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

