Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 157 các sản phẩm.
Nội thất 500 * 1000mm 4000-4500cd P3.9 màn hình hiển thị trong suốt màn hình phim và bảng điều khiển LED
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD1921 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
Trong nhà Vstar P20 Dải linh hoạt tự dính màn hình hiển thị Holographic vô hình minh bạch LED Reefilm
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 ~ 80 |
|---|---|
| Quyền lực: | 600W/m2 |
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
Hologram tốt nhất của Trung Quốc P3.91 Holographic LED Display Màn hình minh bạch cao cho giáo dục bán lẻ Xe điện ngầm Tìm đường sử dụng xe hơi
| kiểu cài đặt: | Treo tường hoặc đứng tự do |
|---|---|
| Trọn đời: | 10000 giờ |
| điện năng tiêu thụ: | 300W |
Màn hình LED bay cho quảng cáo ngoài trời P25, khoảng cách điểm ảnh, chống thấm nước và bụi IP67, trong suốt cao, cho phép gió lùa
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
|---|---|
| Gói bao gồm: | 1 x Màn hình Drone, Phụ kiện lắp đặt |
| Góc chùm tia: | 160 độ |
Hologram tốt nhất của Trung Quốc P3.91 Holographic LED Display Màn hình minh bạch cao cho giáo dục bán lẻ Xe điện ngầm Tìm đường sử dụng xe hơi
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Màn hình phim trong suốt LED P5 có độ sáng cao dành cho khuyến mãi trưng bày tại cửa hàng
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Từ khóa: | Bảng hiệu kỹ thuật số LCD trong nhà |
Full Color SMD2020 Màn hình lưới điện trong suốt P2.6 Phòng triển lãm kính cửa sổ tòa nhà ngoài trời màn hình hiển thị LED
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P2.6 |
| Ống phát sáng LED: | SMD2020 |
Màn hình trong suốt ba chiều holographic độ nét cao P3.91 LED siêu mỏng dán kính để trưng bày cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED phim 3D Holographic P3.91 trong suốt linh hoạt, độ sáng cao, mỏng, hiển thị quảng cáo cho cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P7.82 Màn hình màn hình LED sáng cao cho việc lắp đặt kính Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Technology: | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package: | Roll |
| Roll Size: | 1000*250mm |

