Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 157 các sản phẩm.
Quảng cáo trung tâm mua sắm Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P62.5 Mesh DIP DC12V Màn hình lưới LED ngoài trời
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
|---|---|
| Tuổi thọ: | ≥30000 giờ |
| xem góc: | 160 ° |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Transparent Panels Led Strip Mesh Display Screen (Màn hình hiển thị lưới dải LED)
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Đường kính: | 20 mm |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Bảo hành: | 2 năm |
Màn hình LED trong suốt P6 dán trên cửa sổ, màn hình video trong suốt linh hoạt, màn hình LED mềm trong suốt
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim trong suốt LED P4 độ nét cao RGB DC5V cho tường video trong nhà với cài đặt dễ dàng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình hiển thị dạng lưới trong suốt P2.6 1000*500mm 4500cd LED Quảng cáo Video Wall cho Cửa hàng
| Protection Level: | IP45 |
|---|---|
| Color: | full color |
| Gray Scale: | 16bit |
P3.9 1000 * 500mm Led Ice Display Led Mesh Video cửa hàng cửa sổ tường Quảng cáo lưới điện rèm kính màn hình trong suốt bên ngoài
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mạng sống: | 30000hours |
Màn hình LED trong nhà thông minh cao độ phân giải P3.9 tùy chỉnh 1000 * 500mm cho tường thủy tinh và lắp đặt màn hình LED thông minh
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời độ sáng cao, màn hình quảng cáo mặt tiền tòa nhà, tường video, rèm lưới LED linh hoạt
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P83 Màn hình lưới LED linh hoạt Màn hình LED trong suốt Màn hình LED ngoài trời Độ sáng cao Màn hình rèm chống nước LED cho tòa nhà Mặt tiền Truyền thông Bức tường Bức tranh quảng cáo nền
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |

