Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 157 các sản phẩm.
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt holographic 3D P3.91 cho kính cửa sổ, trung tâm thương mại, quảng cáo tường video 3D trong nhà
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED trong suốt trong nhà SMD2020 Màn hình LED cửa kính LED cho trung tâm thương mại quảng cáo
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP40 |
| Cân nặng: | 3kg/phần |
Màn hình kính LED trong suốt P4 độ nét cao cho biển báo cửa sổ thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt P3.9 ngoài trời chống nước IP67 độ sáng 4000-4500cd và tuổi thọ 30000 giờ cho màn hình cửa sổ kính sân khấu
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P10 DC5V Bảng LED tường video trong nhà minh bạch RGB màn hình kính đầy màu
| Product Name: | Glass Screen Display |
|---|---|
| Screen Dimension: | 10mm |
| Color: | RGB |
Màn hình LED trong suốt P3.9 1000*500mm tiết kiệm năng lượng, độ trong suốt cao, dễ lắp đặt
| Độ sáng cân bằng trắng: | 4000-4500CD/M² |
|---|---|
| Góc chùm: | 160 độ |
| Cách sử dụng: | Trong nhà |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm Tiết kiệm năng lượng 4000-4500cd Độ minh bạch cao Dễ cài đặt màn hình màn hình LED minh bạch
| Cân nặng: | 3kg/phần |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Pixel: | 3,9mm |
Màn hình LED trong suốt P6 Dán kính hiển thị linh hoạt cho Cửa hàng bán lẻ & Văn phòng cao cấp
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt P6 cho văn phòng & bán lẻ
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt thương mại P6 cao cấp – Màn hình LED xuyên thấu cho bán lẻ
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

