Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 157 các sản phẩm.
Màn hình quảng cáo LED trong suốt dạng lưới P143 DC12V cho trung tâm thương mại, màn hình video rèm cửa kính
| Công nghệ hiển thị: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,40kg |
| Quyền lực: | 37W |
Màn hình lưới LED trong suốt linh hoạt125mm Dc12v IP67 Mô-đun cho rèm kính tường rắn Quảng cáo sử dụng
| Độ phân giải pixel: | 125mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình LED phim trong suốt P6, Màn hình LED phim siêu mỏng
| Tên: | Phim LED trong suốt. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình lưới LED RGB DMX LED ngoài trời Màn hình điểm ảnh P31 Màn hình quảng cáo
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED trong suốt Dán trong nhà Ứng dụng Màn hình LED TV cho Quảng cáo
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Màn hình LED trong suốt Holographic P3.91 độ sáng cao, lắp đặt dễ dàng, 3000cd, màn hình quảng cáo LED ngoài trời
| Trọn đời: | 100.000 giờ |
|---|---|
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
| Trọng lượng mô-đun: | 3,5Kg/㎡ |
Màn hình LED trong suốt Holographic P3.91 độ sáng cao, lắp đặt dễ dàng, 3000cd, màn hình quảng cáo LED ngoài trời
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng mô-đun: | 3,5Kg/㎡ |
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
P3.9 Màn hình lưới tản LED trong nhà 500x500mm Màn hình Led trong suốt 2000cd cho các trung tâm mua sắm
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
P15 LED Flying Magic Carpet Screen Portable Drone Soft Screen Flying Screen Led Video Curtain Flag Curtain
| điện áp cung cấp điện: | DC 12V, gợn sóng < 100m |
|---|---|
| Trọng lượng tủ: | 4kg/ |
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
Màn hình LED 3D trong suốt toàn phần ba chiều trong nhà cho quảng cáo trung tâm thương mại
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

