ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led video wall ] การแข่งขัน 157 ผลิตภัณฑ์.
ห้างสรรพสินค้า P143 DC12V ป้ายโฆษณาแบบตาข่ายติดกระจกหน้าต่าง ม่านวิดีโอ จอแสดงผล LED โปร่งใส
| เทคโนโลยีแสดงผล: | นำ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.40 กิโลกรัม |
| พลัง: | 37W |
หน้าจอ LED หน้าใสแบบยืดหยุ่น 125 มม Dc12v IP67 โมดูลสําหรับกระจกผ้าม่าน
| สนามพิกเซล: | 125มม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 30,000 ชั่วโมง |
| ฟังก์ชั่นการแสดงผล: | วีดีโอ |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6, หน้าจอ LED ฟิล์มบางเฉียบ
| ชื่อ: | ฟิล์ม LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง |
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
หน้าจอตาข่าย LED RGB DMX หน้าจอพิกเซล LED กลางแจ้ง P31 Video Wall หน้าจอโฆษณา
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สี: | RGB |
| ขนาดหน้าจอ: | ปรับแต่งได้ |
โทรทัศน์จอ LED ใส แผ่นผูกติดในภายใน การใช้งานในภายใน
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
ติดตั้งง่าย จอ LED โปร่งใสแบบโฮโลแกรมความสว่างสูง P3.91 จอ LED โฆษณากลางแจ้ง 3000cd
| ตลอดชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
| น้ำหนักโมดูล: | 3.5กก./ตรม |
ติดตั้งง่าย จอ LED โปร่งใสแบบโฮโลแกรมความสว่างสูง P3.91 จอ LED โฆษณากลางแจ้ง 3000cd
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนักโมดูล: | 3.5กก./ตรม |
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
P3.9 จอ LED ตะแกรงโปร่งใสในร่ม ขนาด 500x500 มม. LED โปร่งใส 2000cd สำหรับห้างสรรพสินค้า
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
P15 LED Flying Magic Carpet Screen โทรพก Drone Soft Screen Flying Screen LED Video Curtain ฟันธง
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ: | DC 12V, ระลอก < 100m |
|---|---|
| น้ำหนักตู้: | 4kg/㎡ |
| ทนต่อสภาพอากาศ: | กันน้ำและกันฝุ่น |
ภายใน Holographic Transparent 3D LED Display วิดีโอวอลล์สําหรับโฆษณาห้างสรรพสินค้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |

