Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 157 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED trong suốt IP67 12V Đa sắc Đầy đủ Màn hình lưới video Đèn điểm xây dựng để sử dụng ngoài trời
| Tên: | LED Wall Wall |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Indoor Led Transparent Film Screen Quảng cáo màn hình hiển thị đầy màu cửa sổ màn hình hiển thị phim minh bạch
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình LED lưới trong suốt P3.9 RGB quảng cáo cửa sổ kính 1000*1000mm ngoài trời chống nước
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Độ phân giải cao P2.6 4000-4500cd 500 * 1000mm màn hình lưới LED cửa sổ màu đầy đủ cửa sổ quảng cáo minh bạch màn hình lưới LED
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
|---|---|
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình phim trong suốt LED DC12V P20 ngoài trời cho quảng cáo sự kiện bay bằng drone
| Chút: | 16 bit |
|---|---|
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
| Loại màn hình: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình Holographic Transparent P3.91 Flexible LED Film Display IP45 12V Áp dính cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.91 |
| Xếp hạng IP: | IP45 |
P20 Indoor LED Transparent Film Screen Full Color Transparency Panel cho màn hình cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P8 DC5V Full Color Ultra Thin Lightweight LED Film Screen Độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |

