Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 157 các sản phẩm.
Transparent Advertising Led Video Wall Panel Crystal Rgb Glass Thin Mesh Glass Sticker Screen Luxury led transparent Grille screen
| Tên: | Màn hình Led trong suốt bằng kính |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED Holographic trong suốt cao Kính cửa sổ Tường video Sử dụng trong nhà
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
Nhà máy cung cấp DC12V RGB LED lưới Video tường tùy chỉnh P125 ngoài trời trung tâm mua sắm Transparents màn hình LED
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mô hình sản phẩm: | XH-CXG2001S-P125 (RGB) |
IP67 chống nước RGB Pixel LED Mesh Screen Outdoor P83 LED Mesh cho Pixel Screen Point Light & Video Wall
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P83(RGB) |
Bên ngoài P3.9 Màn hình LED trong suốt Bảng tường video cho biển báo kỹ thuật số độ rõ ràng cao
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED trong suốt P2.5 Video Wall Hologram Màn hình ba chiều 3D Hologram Tấm lớn linh hoạt
| Minh bạch: | 95% |
|---|---|
| dự án: | Trước sau |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
P3.91 Pixel Pitch High Transparency Holographic LED Screen cho tường video quảng cáo trong nhà
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Hiển thị độ dày: | 3 mm |
Màn hình trong suốt đủ màu trong nhà P5 Màn hình phim trong suốt LED Tường video dính linh hoạt
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt trong nhà P8 Chất liệu nhựa PC cho trung tâm mua sắm hiện đại với bảo hành 1 năm
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

