ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led video wall ] การแข่งขัน 159 ผลิตภัณฑ์.
ฟิล์ม LED โฮโลแกรมโปร่งใสยืดหยุ่น จอแสดงผล LED กระจก กาว หน้าจอ LED บางเฉียบสำหรับหน้าต่างกระจก
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
หน้าจอ LED Mesh กันน้ำ P100 สำหรับโฆษณากลางแจ้ง/ในร่ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Wall Wall Outdoor Transparent Mesh LED จอแสดงผลหน้าจอแสดงผล LED โปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | กำหนดเอง, ทำเอง, 5m x 3m, 1000x1500mm, 1500mm*250 มม. |
| สีชิปหลอด: | สีเต็มรูปแบบ |
แบนเนอร์ธง P25 แบบยืดหยุ่น ภายนอก Ultra Transparent Drone Show โฆษณา LED Magic Carpet Meshจอแสดงภาพ LED ที่บิน
| ความสว่าง: | ปรับได้สูงสุดถึง 5,000 nits |
|---|---|
| ขนาดโมดูล: | 1,000*1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
P15 หน้าจอ LED Mesh แบบยืดหยุ่น IP68 ติดตั้งง่าย หน้าจอโดรนโปร่งใสสำหรับเช่างานอีเวนต์เคลื่อนที่ โครงสร้างไฟ 3 มิติสร้างสรรค์ และโครงการภาพเสมือนจริง
| การติดตั้ง: | การออกแบบแบบคลิปออนที่ง่ายดาย |
|---|---|
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง, ในร่ม, กึ่ง, |
| ช่วงชีวิต: | 30000hours |
RGB 1000*1000mm หน้าใส Grille Screen P2.6 ห้องนิทรรศการ กระจกหน้าต่างภายนอกของอาคาร Led Display Screen
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-P3.9 |
| หลอด LED เปล่งแสง: | SMD1921 |
หน้าจอ LED โฮโลแกรม P2.5 นำเสนอภาพ 3 มิติที่โปร่งใสและลอยตัวสำหรับนิทรรศการโฆษณาค้าปลีกและกิจกรรมองค์กร
| ขนาด: | 1200*250มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP45 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
สกรีน Drone Flying Screen หน้าจอ LED ขนาดเบา
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | หน้าจอโดรน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C |
P6.25 3D Ultra-thin Custom Flexible Led Transparent Screen 5V 5000CD Holographic Screen Smart Control Glass Wall Video Display เครื่องแสดงวิดีโอกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| ขนาดที่มีอยู่: | ขาว&เทา&ดำ |
|---|---|
| ความสว่าง: | 5,000 nits |
| ขนาด: | 250 มม.* 1,000 มม |
สีเต็ม LED หน้าจอหนังโปร่ง หน้าจอแสดงภาพยืดหยุ่น สําหรับร้านค้าปลีกภายใน สนามบิน รถไฟใต้ดิน ศูนย์การค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |

