Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led video wall ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị trong suốt độ sáng cao P6 màn hình LED tường thủy tinh đầy màu
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Độ sáng: | 3000nit |
| Hạt đèn: | 2121 |
Màn hình phim trong suốt LED 220V P6 siêu mỏng, độ sáng cao, dễ cài đặt quảng cáo
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
7500cd / m2 Độ sáng Drone màn hình LED IP65 chống nước 100000 giờ tuổi thọ cho lễ hội sân vận động
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
Màn hình máy bay không người lái LED, màn hình LED ngoài trời, màn hình LED chống nước, màn hình chiếu sáng 3D
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
Màn hình LED lưới ngoài trời chất lượng cao P125 30mm IP67 chống nước cấp thương mại cho mặt tiền tòa nhà
| LED trọn đời: | 30000H |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,92kg/㎡ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Tường Video |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
Màn hình LED trong suốt trong nhà 500*500mm P2.6 4000-4500cd Màn hình cửa sổ kính LED trung tâm thương mại Màn hình quảng cáo dạng lưới đầy màu sắc LED SMD đầy màu sắc
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
| Chip LED: | SMD3535 |
P6 LED màn hình trong suốt Màn hình kính sáng cao Tiết kiệm năng lượng LED Xem qua màn hình Cho trung tâm mua sắm Cửa sổ quảng cáo Tòa nhà Mặt tiền Mạng hiển thị Sử dụng trong nhà ngoài trời
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Phong cách pixel: | P6 |
P20 DC12V Màn hình hiển thị LED lưới bay trong suốt cho màn hình trình diễn máy bay không người lái
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P20 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED bay trong suốt P40 với màn hình phim máy bay không người lái Phiên bản chiếu kỹ thuật số bay có thể sạc lại Hiển thị sự kiện tác động cao
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-MTLEDS12-P40 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |

