Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt 6mm Pixel LED linh hoạt với xếp hạng IP65 và luồng ánh sáng có thể tùy chỉnh để sử dụng bên trong kính
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Tốc độ làm mới: | ≥1920Hz |
Màn hình LED trong suốt trong nhà 500*500mm P2.6 4000-4500cd Màn hình cửa sổ kính LED trung tâm thương mại Màn hình quảng cáo dạng lưới đầy màu sắc LED SMD đầy màu sắc
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
| Chip LED: | SMD3535 |
Màn hình trong suốt LED P3.91, màn hình LED lưới, màn hình băng LED đầy đủ màu sắc, màn hình quảng cáo điện tử trong nhà, cửa sổ kính
| Tiêu thụ năng lượng tối đa: | 800W/m² |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Độ sáng: | 5000CD/M² |
Màn hình phim trong suốt LED P4 độ nét cao RGB DC5V cho tường video trong nhà với cài đặt dễ dàng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Độ phân giải cao P2.6 4000-4500cd 500 * 1000mm màn hình lưới LED cửa sổ màu đầy đủ cửa sổ quảng cáo minh bạch màn hình lưới LED
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
|---|---|
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Độ sáng cao P6.25 Màn hình holographic LED trong suốt 5000cd Ultra Thin Easy Install Low Power High Impact For Glass Window Advertising
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Độ sáng: | 2500 nits |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
P3.91mm Pixel Pitch 5000cd Độ sáng cao 85% Độ minh bạch Màn hình Holographic LED cho cửa sổ cửa hàng
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| Chip dẫn: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
Màn hình lưới điểm ảnh LED DMX SPI RGB đầy đủ màu có thể gập lại để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình phim LED linh hoạt P4 DC5V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P4 |
| Bảo hành: | 1 năm |

