Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
P50 Lightweight Drone Flying Led Screen LED Floating Display for Outdoor City Light Show Events Product Launch Stage Performance Công chúng quảng cáo
| Quyền lực: | 288W |
|---|---|
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
| Màu sắc: | Rgb |
Màn hình lưới tản nhiệt LED RGB đầy đủ P2.6 trong nhà Hiển thị lưới trong suốt cao cho quảng cáo và trang trí
| Độ phân giải pixel: | 2,6mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
P20 Creative LED Flying Screen màn hình máy bay không người lái 3D DC12V cho các chương trình giải trí các sự kiện thành phố, công viên chủ đề màn hình Air Show LED
| kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Nghị quyết: | Độ phân giải cao (thay đổi tùy theo model) |
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
4000-4500cd 1000 * 1000mm P3.9 Độ sáng High Transparency LED Grille Panel cho màn hình quảng cáo trong nhà
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 4000-4500CD |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P2.6*6.25 1000*1000mm 6000cd Độ Sáng Cao Bảng Lưới LED Trong Suốt cho Màn Hình Quảng Cáo Trong Nhà
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 6000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P3.9 Độ minh bạch cao 500 * 1000mm LED Grille Panel 2000cd Độ sáng cho màn hình quảng cáo trong nhà
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P15 Màn hình máy bay không người lái 3D độ sáng cao IP68 ngoài trời chống nước DC12V Led Mesh Màn hình bay cho lễ hội Sự kiện hiển thị quảng cáo quảng cáo thương hiệu
| Kiểu: | Màn hình bảo vệ |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Khả năng tái sử dụng: | Có thể tái sử dụng và có thể giặt được |
Màn hình phim minh bạch linh hoạt LED 5V Dễ cài đặt cho hình ảnh động thương mại
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình LED phim 3D Holographic P3.91 trong suốt linh hoạt, độ sáng cao, mỏng, hiển thị quảng cáo cho cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình Hologram trong suốt LED P3.91 Công nghệ tiên tiến siêu mỏng linh hoạt cho Hiển thị động trên cửa kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

