Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 265 các sản phẩm.
Màn hình quảng cáo LED RGB nhôm trong suốt cao 600-800cd cho trung tâm thương mại và cửa hàng thương hiệu
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
|---|---|
| Độ ẩm làm việc: | 10% ~ 90% |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P6 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P5 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Nhà máy cung cấp DC12V RGB LED lưới Video tường tùy chỉnh P125 ngoài trời trung tâm mua sắm Transparents màn hình LED
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mô hình sản phẩm: | XH-CXG2001S-P125 (RGB) |
Màn hình LED Drone RGB Linh hoạt chống nước Miracle Bean XH-MTLEDS12 P25 12V với xếp hạng IP65 và điều khiển WiFi qua APP
| Mục: | Màn hình máy bay không người lái |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-MTLEDS12 P20 |
| Giấy chứng nhận: | CE ROHS FCC |
Màn hình lưới LED ngoài trời IP67 P46 Màn hình rèm LED linh hoạt cho ánh sáng mặt tiền truyền thông
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
SMD2020 60% độ minh bạch Độ sáng màn hình lưới LED cho quảng cáo trung tâm mua sắm
| Lớp IP: | IP40 |
|---|---|
| Góc chùm: | 160 độ |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -20 ~ 65 |
Màn hình LED bay không người lái IP67 15mm Pc ngoài trời cho màn trình diễn ánh sáng nhỏ Trang trí cho không gian nguyên tử nghệ thuật
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
|---|---|
| Môi trường sử dụng: | Sử dụng thương mại, hiển thị quảng cáo |
| Chút: | 16 bit |
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình lưới rèm linh hoạt LED P31.25, Màn hình quảng cáo LED trong suốt, Màn hình tường rèm ngoài trời chống nước, Màn hình lưới LED
| Packaging Details: | carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-25days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

