Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
P5 2500cd Digital Advertising Display Indoor LED Film Display with Easy Peel and Stick Installation for Shop Window (Màn hình quảng cáo kỹ thuật số)
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình lưới LED độ minh bạch cao P3.9 Pixel Pitch với bảo vệ IP65 cho màn hình thương mại trong nhà
| Cân nặng: | Máy bay không người lái nhẹ cho chuyến bay ổn định |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1*2m |
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
Màn hình quảng cáo RGB trong suốt LED lưới trong nhà cho trung tâm mua sắm và cửa hàng thương hiệu
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
|---|---|
| Độ ẩm làm việc: | 10% ~ 90% |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED lưới 16Bit độ trong suốt cao cho Thiết kế tầm nhìn Quảng cáo kinh doanh
| Từ khóa: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Xám: | 16 bit |
| Cung cấp điện: | DC 5V |
Màn hình LED lưới trong suốt P50 Full Color, màn hình LED ngoài trời chống thấm nước cho tường tòa nhà
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
Led Screen High Transparency Curtain Grille Glass Window LED Mesh Display
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình lưới LED mô-đun minh bạch 50mm IP67 được đánh giá cho rèm cửa thủy tinh cấu trúc thép và quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 50mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
P3.9 Pixel Pitch High Light Transmission IP65 Waterproof LED Grille Screen cho màn hình hiển thị trong nhà
| Độ phân giải pixel: | 3,9mm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC12V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt holographic 3D P3.91 cho kính cửa sổ, trung tâm thương mại, quảng cáo tường video 3D trong nhà
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình trong suốt ba chiều holographic độ nét cao P3.91 LED siêu mỏng dán kính để trưng bày cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

