Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
P100 Outdoor Large Flexible LED Mesh Curtain Digital LED Display Screen Building Decoration Seamless Splicing
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
Màn hình LED ba chiều P2.5 mang lại hình ảnh 3D trong suốt và nổi cho các triển lãm quảng cáo bán lẻ và sự kiện của công ty
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Miracle Bean P20 DC12V RGB Flexible LED UAV Screen IP65 chống nước với WiFi APP Control để sử dụng ngoài trời
| Mục: | Màn hình máy bay không người lái |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-MTLEDS12 P20 |
| Giấy chứng nhận: | CE ROHS FCC |
Miracle Bean P20 DC12V RGB Flexible LED UAV Screen với IP65 chống nước và WiFi & APP Control cho việc sử dụng ngoài trời
| Mục: | Màn hình máy bay không người lái |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-MTLEDS12 P20 |
| Giấy chứng nhận: | CE ROHS FCC |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Manufacturer Price Self-adhesive Advertising Display Ultra-thin Transparent LED Commercial Window Display Indoor Video Wall
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Hiển thị tinh thể trong suốt HD trên mô-đun kính Hiển thị màn hình quảng cáo kính LED 3D
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P6 Dễ cài đặt Mờ màn hình phim thủy tinh LED màn hình LED trong suốt cho mục đích quảng cáo thủy tinh
| Name: | Super Slim Transparent LED Display Film |
|---|---|
| OEM OR ODM: | Yes |
| Pixel Pitch: | P6 |
Full Color Flexible Transparent LED Film P8 240mm × 1000mm Cho màn hình quảng cáo thương mại
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Trong nhà nhỏ |

