Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Bộ phim siêu minh bạch linh hoạt P10 màn hình LED nội thất đầy màu sắc màn hình video kính minh bạch cao
| Từ khóa: | Phim cực kỳ minh bạch |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình phim trong suốt LED P6 IP67 trong nhà trong nhà Dính màn hình tinh thể LED linh hoạt
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Phim minh bạch màn hình linh hoạt màn hình dẫn P6 màn hình quảng cáo dính trên cửa sổ trung tâm mua sắm kính
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
P4 Màn hình phim trong nhà linh hoạt LED trong suốt với vật liệu nhựa PC, bảo vệ IP67 và kích thước tùy chỉnh cho màn hình hiện đại
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 4x4mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình LED trong suốt cho cửa sổ cửa hàng màn hình thông minh cho quảng cáo bán lẻ
| Vật liệu: | LED PCB+ |
|---|---|
| Chức năng: | Quảng cáo |
| lợi thế: | Minh bạch |
P50 Flexible LED Mesh Screen Drone Display Ultra Lightweight 0.8kg IP68 Trình chiếu ngoài trời Led Flying Screen Concert Stage Thương mại
| Chống chịu thời tiết: | Chống thấm nước và chống tia cực tím |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
Màn hình LED bay thông minh P25 tùy chỉnh với máy bay không người lái 5V Hiển thị màn trình diễn đẹp có thể sạc lại cho quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED phim linh hoạt P3.91 với chống nước IP45 và nguồn 12V cho quảng cáo trên cửa kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
Màn hình LED trong suốt P5 độ sáng cao 2900cd, bước điểm ảnh, nguồn 5V cho mặt tiền truyền thông tường kính
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình LED trong suốt P4 Hiệu ứng tốt nhất DC5V Độ sáng cao 3000cd cho Mặt tiền truyền thông tường kính
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |

