Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt 3D Holographic hiển thị kính cửa sổ LED quảng cáo linh hoạt với chức năng hoạt hình dính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Indoor P3.9 500*500mm 1800-2000cd See Through Full Color RGB Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Độ sáng: | 1800-2000cd/m2 |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Kích thước màn hình: | 500*500mm |
Ultra Thin Indoor LED Flexible Screen Transparent Screen LED Cuttable Display (Màn hình linh hoạt trong nhà, màn hình trong suốt, màn hình cắt LED)
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Màng LED trong suốt dán P6 Dễ dàng lắp đặt Được phê duyệt OEM ODM
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Minh bạch: | 85% |
Transparent Led Screen Flexible Led Film Crystal Display Screen on Shopping Mall windows Glass Adhesive Led Advertising Panel
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình LED trong suốt P6 độ nét cao, Màn hình LED trong suốt siêu mỏng
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Ultra Thin Adhesive Glass Window LED Display, Bộ phim LED linh hoạt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED cửa sổ kính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Quảng cáo trong nhà Màn hình hiển thị thông suốt linh hoạt P6 LED
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | quảng cáo trong nhà |
| Pixel: | 6 mm |
Thiết lập linh hoạt kính màn hình LED trong suốt màn hình màn hình màn hình LED lớn
| Tên: | Màn hình Led trong suốt bằng kính |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display Cho tường thủy tinh
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | RGB |

