Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Nội thất P6 ốp dính Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED lưới cường độ cao RGB P2.6 độ sáng cao, trong suốt, hiển thị LED kính
| Lớp IP: | IP67 |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Cách sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
Màn hình LED lưới video P62.5 Pixel IP67 12V ngoài trời, màn hình LED dẻo
| Tên: | Tường video LED LED |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED trong suốt P3.91 SMD1921 độ sáng cao, lưới RGB đầy màu sắc, màn hình LED kính trong suốt lớn trong nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Nguồn đèn LED: | SMD1921 |
High Brightness See Through Full Color RGB P3.9 500*1000mm Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 500*1000mm |
| Pixel sân: | 3,9mm |
Tấm màn hình LED trong nhà siêu trong suốt 60% độ trong suốt, 1800-2000cd, Màn hình dạng lưới với Lắp đặt dễ dàng cho Quảng cáo hấp dẫn
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P2.5 Màn hình LED Holographic Kiểm soát WiFi có thể lập trình cho cửa sổ cửa hàng Hiển thị màn hình màn hình LED linh hoạt
| Phương pháp cài đặt: | Gắn trần/treo |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
Màn hình LED 3D trong suốt toàn phần ba chiều trong nhà cho quảng cáo trung tâm thương mại
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P20 P15 Màn hình LED bay trong suốt với màn hình thảm ma thuật máy bay không người lái màn hình phim LED cho quảng cáo quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |

