Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
2.5mm màn hình holographic LED với độ minh bạch linh hoạt hình ảnh rõ ràng dễ dàng lắp đặt cho các trung tâm mua sắm
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P2.5 |
| Màu sắc: | RGB |
Flexible Led Screen High Transparency Mesh Led Display Curtain Screen Customized Led Strip Length For Outdoor Advertising
| Tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình màn hình phim trong suốt màu đầy đủ LED Màn hình hiển thị linh hoạt cho cửa hàng bán lẻ trong nhà Sân bay Tàu ngầm Trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P20 Indoor LED Transparent Film Screen Full Color Transparency Panel cho màn hình cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt cao cấp Mềm linh hoạt Ultra Light màn hình LED cho cửa hàng bán lẻ Glass Wall Exhibition Wedding Stage
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |
Màn hình LED linh hoạt với độ thấm 92%, thang độ xám 16 bit và góc nhìn 160° cho quảng cáo trong nhà
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Tên sản phẩm: | Màn hình phim trong suốt LED |
Màn hình LED bay trong suốt P25 với Drone Màn hình phim Có thể sạc lại Trình chiếu kỹ thuật số trên không Buổi trình diễn sự kiện có tác động lớn
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED ba chiều 6,25mm với độ trong suốt Linh hoạt Hình ảnh rõ ràng Cài đặt dễ dàng cho tòa nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P6.25 |
| Màu sắc: | RGB |
Độ sáng cao P2.6 4000-4500cd Nhìn xuyên suốt Đầy đủ màu RGB Lưới Lớn Trong nhà Màn hình hiển thị LED trong suốt bằng kính
| Loại đèn LED: | SMD |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |

