Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt Bảng lưới hình ba chiều trong nhà Màn hình LED trong suốt Bảng lưới cong
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình Holographic Transparent High-Definition P3.91 3D Glass Adhesive Super Slim LED Display cho màn hình cửa sổ thủy tinh
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình hiển thị LED thông minh linh hoạt độ nét cao Màn hình hiển thị LED linh hoạt và dễ cài đặt
| độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
P3.91 Màn hình đèn LED toàn phần minh bạch màn hình dính siêu mỏng công nghệ tiên tiến cho màn hình cửa sổ kính cửa hàng
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P83 Màn hình lưới LED linh hoạt Màn hình LED trong suốt Màn hình LED ngoài trời Độ sáng cao Màn hình rèm chống nước LED cho tòa nhà Mặt tiền Truyền thông Bức tường Bức tranh quảng cáo nền
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
Màn hình màn hình phim LED trong suốt đầy màu sắc P20 Màn hình màn hình LED trong suốt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P20 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Hiển thị tường rèm LED linh hoạt Độ minh bạch cao P83 IP67 PC Body Point Light
| Chế độ hiển thị: | Đồng bộ hóa máy tính/chủ |
|---|---|
| LED Qty: | 1pcs |
| Kích thước mô -đun: | 100mm*1000mm |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt quảng cáo hiện đại kích thước P8 cho trung tâm thương mại trong nhà
| Tiêu thụ năng lượng: | Trung bình 200W/m2 |
|---|---|
| Từ khóa: | Biển báo kỹ thuật số totem |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt P2.5 Video Wall Hologram Màn hình ba chiều 3D Hologram Tấm lớn linh hoạt
| Minh bạch: | 95% |
|---|---|
| dự án: | Trước sau |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
Màn hình LED trong suốt P3.9 1000*500mm tiết kiệm năng lượng, độ trong suốt cao, dễ lắp đặt
| Độ sáng cân bằng trắng: | 4000-4500CD/M² |
|---|---|
| Góc chùm: | 160 độ |
| Cách sử dụng: | Trong nhà |

