Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Màn hình LED hiển thị độ nét cao P2.6 cho quảng cáo tòa nhà đầy màu sắc
| RGB: | 1R1G1B |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
| Đời sống: | 50000 giờ |
20mm Pixel Pitch Holographic LED Display với tầm nhìn không bị cản trở và dễ cài đặt cho quảng cáo thương mại
| Tuổi thọ: | 30000H |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Dẫn đến |
| Kích thước: | 1200mm * 250mm |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |
Màn hình LED phim thông minh linh hoạt cao cấp P6 5 V Ultra-Thin Shopfront Transparent LED Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt Đầy đủ màu P8 Màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED Transparent màn hình LED Màn hình hiển thị tinh thể linh hoạt Trên trung tâm mua sắm Cửa sổ kính led quảng cáo
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình LED trong suốt dạng phim linh hoạt P6.25 với độ trong suốt 90% và chống nước IP67 cho trung tâm mua sắm hiện đại
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 4x4mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình LED trong suốt P6 treo lắp đặt 240mm×1000mm với mô-đun
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tủ: | 240mm x 1000mm |
| Vật liệu: | PET +RGB +PU |
Bộ phim màn hình LED trong nhà đầy màu sắc DC5V linh hoạt minh bạch P6
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |

