Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
P6 5000CD IP67 Màn hình phim linh hoạt trong suốt, màn hình LED tường rèm thủy tinh
| Từ khóa: | Màn hình phim linh hoạt trong suốt |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED hình ảnh 6,25mm linh hoạt với tầm nhìn rõ ràng Bảo hành 1 năm Dễ cài đặt minh bạch cao cho trung tâm mua sắm Quảng cáo thương mại và cửa sổ cửa hàng
| Độ phân giải pixel: | 6,25mm |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
P20 2500CD 50000HS Màn hình tường LED minh bạch, Màn hình LED kính 95% minh bạch
| Tên: | màn hình tường LED trong suốt |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Cách sử dụng: | Màn hình LED quảng cáo trong nhà |
P50 Đèn màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P50(RGB) |
Máy bay không người lái màn hình hiển thị LED màn hình hiển thị quảng cáo ngoài trời LED thông suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| xếp hạng ip: | IP67 |
UltraThin 2.5mm Holographic màn hình LED với độ minh bạch linh hoạt hình ảnh rõ ràng dễ dàng lắp đặt cho các trung tâm mua sắm và cửa sổ cửa hàng
| Mục: | Màn hình LED bay bằng Drone |
|---|---|
| Góc chùm tia: | 160 độ |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet Mesh Flying Flexible Ultra Transparent LED Display Screen
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| xếp hạng ip: | IP67 |
Màn hình LED lưới RGB độ trong suốt cao 500cd Màn hình LED quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình hiển thị LED quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
| Xám: | 16 bit |

