ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent flexible led display ] การแข่งขัน 264 ผลิตภัณฑ์.
P6 5000CD IP67 หน้าโปร่ง โฟล็กซิลฟิล์มสกรีน, กระจกผ้าม่านกระจก
| คำสำคัญ: | หน้าจอฟิล์มที่มีความยืดหยุ่นโปร่งใส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอ LED โฮโลแกรฟิก 6.25 มิลลิเมตร ที่ยืดหยุ่น มีการมองเห็นชัดเจน การรับประกัน 1 ปี การติดตั้งง่าย ความโปร่งใสสูง สําหรับศูนย์การค้า โฆษณาทางการค้า และหน้าต่างร้านค้า
| สนามพิกเซล: | 6.25 มม. |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
P20 2500CD 50000HS จอจอ LED หน้าโปร่ง
| ชื่อ: | ภาพจอติดผนัง Led ใส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน: | DC5V |
| การใช้งาน: | จอแสดงผล LED โฆษณาในร่ม |
ม่านไฟ LED แบบยืดหยุ่นได้ตั้งโปรแกรมได้ P50, จอแสดงผล LED Mesh, DC12V, พับได้, ม่านตาข่าย LED กลางแจ้ง
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
| ชื่อ: | XH-CXG2001S-P50(สีRGB) |
จอแสดงผล LED แบบยืดหยุ่นโปร่งใสสำหรับโฆษณากลางแจ้งสำหรับโดรน
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED โดรน |
|---|---|
| ขนาดตู้: | กำหนดเอง |
| คะแนนไอพี: | IP67 |
UltraThin 2.5mm Holographic LED Screen With Transparency Flexible Clear Imaging การติดตั้งง่ายสําหรับศูนย์การค้าและหน้าต่างร้านค้า
| รายการ: | จอ LED บินได้ |
|---|---|
| มุมลำแสง: | 160 องศา |
| เกรดการป้องกัน: | IP65 |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสความสว่างสูง บางเฉียบ P4 DC5V หน้าจอแสดงโฆษณาแบบมีกาวในตัวสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
โฆษณาโดรนโชว์ พรมวิเศษ LED ตาข่ายบิน จอแสดงผล LED โปร่งใสพิเศษแบบยืดหยุ่น
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED โดรน |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| คะแนนไอพี: | IP67 |
จอแสดงผลกระจังหน้า LED RGB ความโปร่งใสสูง 500cd จอแสดงผล LED โฆษณาในร่ม
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผล LED โฆษณาในร่ม |
|---|---|
| ขนาด: | 1,000*500 มม. |
| สีเทา: | 16 บิต |

