Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
P6.25 5000cd siêu mỏng Dễ lắp đặt Lượng điện thấp Tác động cao màn hình holographic LED trong suốt cho cửa sổ thủy tinh
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |
Độ sáng 2500cd Độ trong suốt 70% Màn hình lưới trong nhà 1000*1000mm cho thuê P3.9 Màn hình LED dạng lưới
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
P6.25 Độ truyền sáng cao nhất có thể đạt 95%, không ảnh hưởng đến ánh sáng ban ngày, chỉ cần dán nhẹ màn hình màng, sau đó kết nối tín hiệu và nguồn điện.
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |

