Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED P125 độ sáng cao Chống nước IP67 cho quảng cáo mặt tiền ngoài trời
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình lưới đèn LED RGB SPI linh hoạt, cố định, điểm sáng, quảng cáo ngoài trời
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình lưới LED P125 RGB PC DMX512 SMD3535 cho tòa nhà ngoài trời, dễ lắp đặt
| Màu sáng: | RGB |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
IP67 chống nước RGB Pixel LED Mesh Screen Outdoor P83 LED Mesh cho Pixel Screen Point Light & Video Wall
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P83(RGB) |
Màn hình LED Drone P15 Siêu nhẹ Độ sáng cao Màn hình lưới LED bay cho Quảng cáo trên không Sự kiện Sân khấu Màn hình ngoài trời Sky Media Điều khiển WiFi Lập trình Dễ lắp đặt
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang trí xây dựng |
| Loại pin: | Lithium-ion có thể sạc lại |
Màn hình LED Pixel P50 IP67 Chống nước ngoài trời cho màn hình tòa nhà mua sắm
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Màn hình LED lưới P3.9 Độ sáng cao 5000cd Chống nước IP67 240W cho quảng cáo trong nhà
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| hạt đèn LED: | 1921SMD |
| Mật độ điểm ảnh: | 32768 điểm/m2 |
Màn hình LED dạng lưới P2.6 Độ sáng cao 1500 cd/m² Chống nước IP45 cho Quảng cáo trong nhà và Tòa nhà
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-P2.6 |
| hạt đèn LED: | 2020SMD |
P15 LED Flying Magic Carpet Screen Portable Drone Soft Screen Flying Screen Led Video Curtain Flag Curtain
| điện áp cung cấp điện: | DC 12V, gợn sóng < 100m |
|---|---|
| Trọng lượng tủ: | 4kg/ |
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
Màn hình LED bay ba chiều 20mm có điều khiển WiFi để trình diễn ánh sáng và quảng bá thương hiệu
| Độ sáng: | 2304 cd/m2 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
| Độ trong suốt của bảng điều khiển: | >85% |

