Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 269 các sản phẩm.
Màn hình LED phim 3D Holographic P3.91 trong suốt linh hoạt, độ sáng cao, mỏng, hiển thị quảng cáo cho cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình Hologram trong suốt LED P3.91 Công nghệ tiên tiến siêu mỏng linh hoạt cho Hiển thị động trên cửa kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Holographic 3D minh bạch P3.91 kỹ thuật số và biển báo linh hoạt tùy chỉnh kích thước Trung tâm mua sắm Glass quảng cáo hiển thị
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình trong suốt đủ màu trong nhà P5 Màn hình phim trong suốt LED Tường video dính linh hoạt
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt RGBW P6 DC5V cho trung tâm thương mại
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim LED mỏng thông minh linh hoạt có thể uốn cong cho màn hình tường quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
Màn hình kính LED trong suốt P4 độ nét cao cho biển báo cửa sổ thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Holographic HD Indoor P6.25 Màn hình quảng cáo LED trong suốt với hỗ trợ điện thoại cho hình ảnh hoạt hình và hình ảnh Video Wall
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P143 Quảng cáo gấp linh hoạt Màn hình màn hình rèm LED trong suốt Độ sáng cao
| Tên: | rèm LED trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trong nhà / Ngoài trời |
| Điện áp làm việc: | DC12V |

