ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent flexible led display ] การแข่งขัน 265 ผลิตภัณฑ์.
Holographic 3D หน้าโปร่ง P3.91 ดิจิตอลและป้ายความยืดหยุ่นขนาดที่กําหนดเอง ศูนย์การค้า กล่องโฆษณาจอ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
P5 จอแสดงผลความโปร่งใสแบบเต็มสีในร่มหน้าจอ LED ฟิล์มใสผนังวิดีโอกาวแบบยืดหยุ่น
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
หน้าจอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส RGBW P6 DC5V สำหรับห้างสรรพสินค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอภาพยนตร์ LED โปร่งใสแบบบางที่ยืดหยุ่นได้สำหรับหน้าจอติดผนังโฆษณาในร่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| ขนาดโมดูล: | 240*1,000 มม. |
จอแสดงผล LED โปร่งใส P4 ความละเอียดสูงสำหรับป้ายโฆษณาหน้าต่างเชิงพาณิชย์
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
หน้าจอโฆษณา LED โปร่งใส P6.25 ในร่ม HD แบบโฮโลแกรม พร้อมรองรับโทรศัพท์สำหรับภาพเคลื่อนไหวและวิดีโอวอลล์กราฟิก
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
P143 โปรแกรมการโฆษณาแบบยืดหยุ่น
| ชื่อ: | ผ้าม่าน led ใส |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน: | DC12V |
จอแสดงผล LED แบบตาข่ายเลื่อนได้ยืดหยุ่นกลางแจ้งกันน้ำ IP67 หน้าจอตาข่ายโปร่งใส P125 สำหรับโฆษณา
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
| ชื่อ: | XH-HXH3003P12 (RGB) -P125 |
Full HD Transparent Hologram Screen Ultra Thin Lightweight Soft Screen โฆษณาภายใน โชว์เวที การใช้งานทางการค้า
| การส่งผ่าน: | สูงถึง 90% |
|---|---|
| ความสว่าง: | 4500 nits |
| แรงดันใช้งาน: | 5V |

