ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent flexible led display ] การแข่งขัน 265 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| ความสว่าง: | 3000 นิต |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอโฮโลแกรม |
| ที่เสร็จเรียบร้อย: | ตาไก่ มอเตอร์ พับเร็ว |
P125 SMD3535 หน้าจอ LED แบบตาข่ายสีเต็มรูปแบบ RGB DMX512 แบบยืดหยุ่น โปร่งใส ม้วนเก็บได้ สำหรับห้องโถงนิทรรศการกลางแจ้ง
| มุมลำแสง: | 160 องศา |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD3535 |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
หน้าจอ LED Pixel Mesh แบบโปร่งใส RGB สีเต็มรูปแบบกลางแจ้ง สีเต็มรูปแบบ P41.5 ม่านวิดีโอตาข่ายน้ำหนักเบา
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 20 มม. |
|---|---|
| สี: | RGB |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
จอ LED โปร่งใส ความสว่างสูง จอแสดงผล กระจกใส หน้าต่าง LED วิดีโอวอลล์ แผงยืดหยุ่น
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-JHP-P6 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 65°C |
จอ LED โปร่งใส 5V ความสว่างสูง จอแสดงผลกระจกใส วิดีโอวอลล์ LED แผงยืดหยุ่น
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-JHP-P8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 65°C |
P3.9 RGB โฆษณาหน้าต่างกระจก 1000*1000 มม. กลางแจ้ง กันน้ำ จอแสดงผลแบบโปร่งใส LED Grille Screen
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
จอ LED โปร่งใส P6 ความสว่างสูง จอแก้ว ประหยัดพลังงาน จอ LED โปร่งใสสำหรับโฆษณาหน้าต่างห้างสรรพสินค้า จอแสดงผลสื่ออาคาร จอแสดงผลในร่มและกลางแจ้ง
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| สไตล์พิกเซล: | หน้า 6 |
ราคาฟิล์ม LED โปร่งใสบางเฉียบ P10 สำหรับภายนอกอาคาร, ฟิล์ม LED ติดกระจกหน้าต่างแบบมีกาว, หน้าจอ LED โปร่งใสจากโรงงาน
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |
จอแสดงภาพหนังโปร่งแสง LED ความโปร่งใสสูง 5v สําหรับหน้าต่างขายปลีกและโฆษณาหน้าร้าน
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |
LED Transparent Film Screen 220V P6 Ultra Thin ความสว่างสูง ติดตั้งง่าย
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |

