Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Holographic HD Indoor P6.25 Màn hình quảng cáo LED trong suốt với hỗ trợ điện thoại cho hình ảnh hoạt hình và hình ảnh Video Wall
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P143 Quảng cáo gấp linh hoạt Màn hình màn hình rèm LED trong suốt Độ sáng cao
| Tên: | rèm LED trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trong nhà / Ngoài trời |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
Màn hình lưới LED cuộn linh hoạt ngoài trời chống nước IP67, màn hình lưới trong suốt P125 cho quảng cáo
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-HXH3003P12 (RGB) -P125 |
Full HD Màn hình Hologram minh bạch Ultra Thin Lightweight Soft Screen Nội thất quảng cáo Bàn trình diễn Sử dụng thương mại
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| độ sáng: | 4500 nits |
| Điện áp làm việc: | 5V |
P7.82 HD Kiểm soát thông minh màn hình holographic LED siêu mỏng 5000CD cho các phòng trưng bày thương mại Tòa nhà Thang máy thủy tinh phòng chơi trò chơi quảng cáo
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nội dung Video: | Đen nền |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 pixel |
Màn hình hiển thị phim LED trong nhà P10 Full Color Transparency Screen IP67 Waterproof Adhesive Flexible High
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P8 Màn hình LED trong suốt siêu mỏng 3mm truyền thông cao với độ minh bạch > 90% cho màn hình lớn trong nhà
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 8X8mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt trong nhà P8 Chất liệu nhựa PC cho trung tâm mua sắm hiện đại với bảo hành 1 năm
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen Cho màn hình bảng quảng cáo LED
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tính minh bạch: | 80% |
| Phong cách pixel: | P4 |
Màn hình phim trong suốt LED đủ màu độ sáng cao P6 cho cửa sổ cửa hàng
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*960mm |
| Thông lượng phát sáng: | Có thể tùy chỉnh |

