Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display 1 năm bảo hành cho cửa hàng cửa hàng quảng cáo sản phẩm
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
P8 Flexible LED Crystal Film Screen Invisible Advertising Transparent LED Digital Signage Display (Màn hình hiển thị quảng cáo thông minh LED kỹ thuật số)
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
Màn hình lưới trong suốt LED P3.9, lý tưởng cho quảng cáo cửa sổ văn phòng trung tâm thương mại
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
P3.91 Màn hình hình ba chiều LED linh hoạt với độ cao điểm số 3,91mm Bảo vệ IP45 và 85% minh bạch cho quảng cáo
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
Màn hình LED bóng tối 10mm linh hoạt màn hình hiển thị trong suốt rõ ràng với bảo hành một năm cho cửa sổ cửa hàng trung tâm quảng cáo sản phẩm
| Tuổi thọ: | 30000H |
|---|---|
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
| Kích thước: | 1200mm * 250mm |
P25 Máy bay không người lái có màn hình LED bay IP68 Màn hình LED trong suốt nhẹ ngoài trời cho chương trình sân khấu Concert
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED IP68 điều khiển thông minh P15 cho Drone, màn hình trong suốt linh hoạt có thể lập trình được cho các buổi hòa nhạc, hiển thị logo cờ, đám cưới và tiệc sinh nhật
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
P6 Độ minh bạch cao Độ sáng cao Lượng điện thấp Màn hình LED trong nhà Màn hình quảng cáo cửa sổ trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Ràng quảng cáo P3.9 Màn hình lưới LED 500 * 1000mm Màn hình Led cửa sổ thông minh mềm linh hoạt
| Kích cỡ: | 500*1000mm |
|---|---|
| Lớp IP: | IP67 |
| Điện áp: | 5V |
Màn hình màn hình máy bay không người lái P30 LED Khách hàng Màn hình lưới mỏng mỏng mỏng IP68 Khán giả ngoài trời Triển lãm quảng cáo Các sự kiện thể thao Các chương trình đêm
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
| Kết nối: | Giao tiếp không dây (Wi-Fi/4G) |

