Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 264 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị Holographic LED siêu nhẹ P3.91*3.91, siêu nhẹ 5000CD cho Quảng cáo, Sự kiện, Bán lẻ, Màn hình quảng cáo trong suốt bằng kính
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| hình thức: | 4:3 |
| dự án: | Trước sau |
Màn hình quảng cáo 3D Holographic trong suốt P20, có thể cuộn lên, dán kính, màn hình LED thông minh, màn hình trong nhà cho trung tâm mua sắm, cửa hàng bán lẻ
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cân nặng: | 2 kg |
P15.6 Thiết kế tùy chỉnh màn hình điều khiển ứng dụng thông minh LED lớn màn hình siêu mỏng trong suốt màn hình mỏng màn hình sân khấu cửa sổ thương mại
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |
P7.82 Màn hình màn hình LED sáng cao cho việc lắp đặt kính Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Technology: | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package: | Roll |
| Roll Size: | 1000*250mm |
Màn hình lưới LED trong suốt ngoài trời chống nước IP67 P50 rèm LED linh hoạt cho tòa nhà
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình lưới thông minh ngoài trời IP67 Dải hiển thị LED trượt linh hoạt màn hình lưới thông minh P125 cho quảng cáo mặt tiền truyền thông
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG3003P12 (RGB) -P125 |
P7.82 Màn hình hiển thị LED sang trọng Màn hình LED hình ảnh toàn phần Màn hình quảng cáo kính siêu sáng 5000CD Màn hình quảng cáo cửa hàng bán lẻ đầy màu sắc Màn hình quảng cáo
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cầm tay: | Đúng |
Màn hình phim trong suốt LED màu đầy đủ RGB siêu mỏng 10mm với kích thước tủ tùy chỉnh cho màn hình quảng cáo
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu sáng: | RGB |
Trong nhà Vstar P20 Dải linh hoạt tự dính màn hình hiển thị Holographic vô hình minh bạch LED Reefilm
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 ~ 80 |
|---|---|
| Quyền lực: | 600W/m2 |
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
P8 DC12V Ultra Thin High Transmittance Transparent LED Screen cho màn hình lớn trong nhà
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 8X8mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |

