Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent flexible led display ] trận đấu 269 các sản phẩm.
P8 DC12V Ultra Thin High Transmittance Transparent LED Screen cho màn hình lớn trong nhà
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 8X8mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
Màn hình phim trong suốt LED P5 5V cho cửa sổ kính Hiển thị sáng tạo
| Hiển thị chức năng: | Băng hình |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
Màn hình LED P7.82 Tấm linh hoạt 4000CD Độ sáng cao Tường rèm kính trong suốt
| Năng lượng trung bình: | 240w/m² |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 7,82mm |
Màn hình lưới LED trong suốt linh hoạt125mm Dc12v IP67 Mô-đun cho rèm kính tường rắn Quảng cáo sử dụng
| Độ phân giải pixel: | 125mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Độ minh bạch cao P6 Dẻo Flexble màn hình phim thủy tinh LED vô hình Quảng cáo minh bạch LED Digital Signage Displays
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Minh bạch: | Lên tới 80% |
| Tuổi thọ: | ≥100.000 giờ |
Màn hình phim trong suốt bằng đèn LED trong suốt mềm nhẹ 8mm, hình ảnh sống động cho quảng cáo khai mạc sự kiện World Cup
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*1000mm |
| Nhiệt độ làm việc: | -20~65°C |
Màn hình LED trong nhà thông minh cao độ phân giải P3.9 tùy chỉnh 1000 * 500mm cho tường thủy tinh và lắp đặt màn hình LED thông minh
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Sản phẩm mới nhất P143 DMX512 RGB Đèn điểm chống nước Đèn Giáng Sinh Màn hình LED lưới trong suốt linh hoạt
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Quyền lực: | 37W |
| Chip LED: | SMD3535 |
Home LED màn hình phim trong suốt P8 RGB Full Color DC5V
| Thiết bị LED: | 1314RGB |
|---|---|
| Thang độ xám: | 16 bit |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |

