ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent flexible led display ] การแข่งขัน 266 ผลิตภัณฑ์.
P10 หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED แบบยืดหยุ่นกาวสีในร่มสำหรับนิทรรศการหน้าต่างร้านค้าปลีก
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display การรับประกัน 1 ปี สําหรับตลาดช้อปปิ้งมอลล์ โปรโมชั่นสินค้า
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
|---|---|
| รายการ: | หน้าจอโปร่งใส LED |
| สีชิปหลอด: | ครบสี |
หน้าจอภาพยนตร์คริสตัล LED แบบยืดหยุ่น P8 โฆษณาที่มองไม่เห็น ป้ายดิจิทัล LED โปร่งใส
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
ฟิล์มแสดงผลแบบโปร่งใส LED P3.9 มองทะลุได้ เหมาะสำหรับโฆษณาหน้าต่างสำนักงานและห้างสรรพสินค้า
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
จอ LED โฮโลแกรมแบบยืดหยุ่น P3.91 พร้อมพิกเซลพิทช์ 3.91 มม. การป้องกัน IP45 และความโปร่งใส 85% สำหรับการโฆษณา
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามหน่วย: | 3.91X3.91มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 65536จุด/ตารางเมตร |
หน้าจอ LED โฮโลแกรฟิก 10 มิลลิเมตร แบบยืดหยุ่น หน้าจอโปร่งใสใส พร้อมรับประกัน 1 ปี
| อายุการใช้งาน: | 30000H |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | นำ |
| ขนาด: | 1200 มม. * 250 มม |
P25 Drone Portable Flying Led Screen IP68 หน้าจอ Led ขนาดเบาโปร่งใส
| รายละเอียดการบรรจุ: | การ์ตูนหรือไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
P15 Smart Control IP68 หน้าจอโดรน LED หน้าจอโปร่งใสแบบยืดหยุ่นสำหรับแสดงคอนเสิร์ต ธง โลโก้ งานแต่งงาน และงานวันเกิด
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ขนาดโมดูล: | 1,000*1,000 มม. |
| ประเภทหน้าจอ: | นำ |
จอภาพฟิล์ม LED ในร่ม P6 ความโปร่งใสสูง ความสว่างสูง ใช้พลังงานต่ำ สำหรับโฆษณาบนหน้าต่างห้างสรรพสินค้า
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
ผ้าม่านโฆษณา P3.9 Led Grid Screen 500*1000mm Flexible Soft Transparent Window Led Screen ผ้าม่านโฆษณา
| ขนาด: | 500*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรด IP: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 5V |

