ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent flexible led display ] การแข่งขัน 266 ผลิตภัณฑ์.
ฟิล์ม LED หน้าใสแบบยืดหยุ่นสีเต็ม P8 240mm × 1000mm สําหรับจอโฆษณาทางการค้า
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีชิปหลอด: | สีเต็มรูปแบบ |
| การใช้งาน: | ในร่มเล็ก |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6 ในร่มบนหน้าต่าง ผนังวิดีโอโปร่งใสแบบยืดหยุ่น หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสแบบฟิล์มนุ่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P6 ความโปร่งใสสูง ผูกติดในบ้าน โฟกเซบิลฟิล์ม Led Screen สีเต็ม กระจกกระจก Window Transparent Led Film Display Screen
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P6 สกรีนโปร่งแสง LED หน้าจอกระจกบางยืดหยุ่นโปร่งใสสูงสําหรับกระจกกระจกและหน้าต่างร้านค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ราคาโรงงาน P5 จอแสดงผลโฆษณาแบบมีกาวในตัว จอ LED โปร่งใสบางเฉียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอโปร่งใสที่ยืดหยุ่น LED |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| อุปกรณ์ LED: | WE2121RGB-IC |
P3.9 แผ่นกรีลล์ LED ความโปร่งใสสูง 600-800cd ความสว่างสําหรับจอโฆษณาภายใน
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผล LED โฆษณาในร่ม |
|---|---|
| ขนาด: | 1,000*1,000 มม. |
| สีเทา: | 16 บิต |
หน้าจอหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น P4 หน้าจอหน้าต่างที่ติดแน่น หน้าจอภายใน หน้าจอประกาศสีเต็ม
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P5 Lightweight Flexible LED Transparent Screen RGB for Shopping Mall Window Display Glass Wall
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| ความโปร่งใส: | 85% |
หน้าจอ LED โฆษณาโปร่งใส IP67 สำหรับตกแต่งภายนอก P143 ไฟจุดยืดหยุ่น วัสดุ PC หน้าจอตาข่าย LED
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
| ชื่อ: | XH-CXG3003P12 (RGB) -P143 |
สกรีน LED ขายด่วนโปร่งใสระดับพรีเมียม P6
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

