Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Màn hình LED phim trong suốt trong nhà P8 RGB đầy đủ màu DC5V, Màn hình LED phim trong suốt trong nhà
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Screentype: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình phim trong suốt bằng đèn LED trong suốt mềm nhẹ 8mm, hình ảnh sống động cho quảng cáo khai mạc sự kiện World Cup
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*1000mm |
| Nhiệt độ làm việc: | -20~65°C |
Màn hình phim LED trong suốt 90%, Biển hiệu kỹ thuật số LED cho trung tâm thương mại
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị đèn LED trong nhà kính quảng cáo trong nhà với màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị LED 3D cực rõ ràng thông minh 5mm Điều khiển thông minh hoàn hảo cho màn hình quảng cáo ngoài trời và trong nhà
| Hệ thống phần mềm: | Nova |
|---|---|
| Pixel dọc: | 5 mm |
| Tỷ lệ làm mới: | ≥8000Hz |
P6 LED màn hình trong suốt Màn hình kính sáng cao Tiết kiệm năng lượng LED Xem qua màn hình Cho trung tâm mua sắm Cửa sổ quảng cáo Tòa nhà Mặt tiền Mạng hiển thị Sử dụng trong nhà ngoài trời
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Phong cách pixel: | P6 |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt P4 độ trong suốt cao Cửa sổ kính Quảng cáo trong nhà Phim LED trong suốt
| Chip LED: | SMD1314 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |

