Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Màn hình LED phim ngoài trời P15 Factory Direct cho chương trình biểu diễn máy bay không người lái, phong cảnh & màn hình hiển thị video quảng cáo
| Kích thước màn hình: | Biến (có thể tùy chỉnh theo cấu hình máy bay không người lái) |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản: | 3000: 1 |
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
P3.91 Pixel Pitch Flexible LED Film Screen với bảo vệ IP45 và màn hình hiển thị LED hình ba chiều tự dính cho quảng cáo cửa sổ kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Phim LED 3D Holographic Trong Suốt Linh Hoạt, Kính Hiển Thị LED, Keo Dán Siêu Mỏng, Màn Hình LED Cho Cửa Sổ Kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
Màn hình phim LED linh hoạt P3.91 với cấp bảo vệ IP45 Nguồn điện 12V và độ sáng 3000cd cho quảng cáo trên cửa kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
P8 DC5V Full Color Ultra Thin Lightweight LED Film Screen Độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình lưới Pixel LED linh hoạt ngoài trời nhẹ SMD5050 P41.5 linh hoạt cho cảnh quan bên ngoài
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P41.5 ((RGB) |
Flying Drone Ads Screen Lightweight LED Mesh Display Aerial Flying Drone quảng cáo cho các sự kiện ngoài trời
| Kích thước màn hình: | Biến (có thể tùy chỉnh theo cấu hình máy bay không người lái) |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản: | 3000:1 |
| Chất liệu màn hình: | Phim ảnh |
Màn hình phim minh bạch linh hoạt LED 5V Dễ cài đặt cho hình ảnh động thương mại
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình kính LED trong suốt P4 độ nét cao cho biển báo cửa sổ thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

