Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt RGBW P6 DC5V cho trung tâm thương mại
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị phim LED trong nhà P10 Full Color Transparency Screen IP67 Waterproof Adhesive Flexible High
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt dẻo trong nhà P6, độ trong suốt cao, màn hình LED trong suốt dán kính, màn hình hiển thị LED
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED phim trong suốt quảng cáo ngoài trời treo
| Tên: | Màn hình phim LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P5 2500cd Digital Advertising Display Indoor LED Film Display with Easy Peel and Stick Installation for Shop Window (Màn hình quảng cáo kỹ thuật số)
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình LED phim trong suốt P6, Màn hình LED phim siêu mỏng
| Tên: | Phim LED trong suốt. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED trong suốt P6 dán trên cửa sổ, màn hình video trong suốt linh hoạt, màn hình LED mềm trong suốt
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Ứng dụng P10 SMD2222 12V IP67 LED Film Display Holographic LED Screen cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
Màn hình phim LED gắn kết linh hoạt P2.5 12V Màn hình LED ba chiều cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 1200X250mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 160000dots/ |

